TANZANIA YOUTH ABILITY

TANZANIA YOUTH ABILITY
TANZANIA YOUTH ABILITY                                                                  ''VIJANA WA TANZANIA TAMBUENI KUNA MAISHA BAADA YA UCHAGUZI''                                                                             youth never give up    TYA                                                                                                                                                                                                      Hiki ni kisiwa cha AMANI , Tanzania bila Amani ni TANZIA,  Tutambue vijana huu ndio wakati sahii wakuamua ni aina gani ya maisha tutayaishi, unapaswa kutimiza wajibu wako,kapige kura,chagua kiongozi atae kufaa,lakini usikubali kuona amani ya nchi ikifanyiwa tohara yaani mzaha kwenye mikono ya siasa,tena ukatae kuona twatenganishwa kwa itikadi za kidini,ukabila au siasa. maana nchi ni watu watu ni sisi.MUNGU IBARIKI TANZANIA.......AFRIKA                                                                                                  WALAKA HUU UMEANDALIWA NA KUCHAPISHWA NA                                                                                                TANZANIA YOUTH ABILIT {TYA}                                                                                             WWW.Friends-tour-organisation.wallinside.com